9A1 FAMILY
9A1 FAMILY
9A1 FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9A1 FAMILY

Welcome to CAM Family

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lee_hong_ki_02061990
Management Team
Management Team
lee_hong_ki_02061990

fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU Empty
Bài gửiTiêu đề: fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU   fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 9:42 pm

mình hâm mộ anh ý mất thôi chị IU thì hâm mộ từ lâu rồi nhưng mà bây jo moi dc chiêm ngưỡng anh seung ho nhà mềnh hát

ko có vietsub nên mình tạm dịch:
tất cả những j chúng ta cần hôm nay là tình yêu thương để quên những điều đau thương. Sự kì diệu trong tình yêu của chúng ta sẽ tạo nên điều quan trọng nhất. Với đôi mắt thẳng thắn ko nhìn ai khác ngoài anh, "xin anh đừng đi,và với cái nhìn của anh, trái tim em sẽ vẫn mãi mãi đập". và em sẽ mãi cầu nguyện cho anh với tất cả tình yêu mà em có
ban đêm, khi anh tỉnh giấc, anh nghe thấy tiếng khóc của em và tiếng gọi tình yêu cho anh. Và anh ko biết vì sao em lại khóc to đến như vậy."cho dù em có ở xa đến đâu thì anh cũng sẽ luôn ở bên cạnh em"
"Xin anh đừng quay đi, đừng thờ ơ tiếng khóc của em cho dù đói với anh chúng chỉ là những giọt nước mắt ngốch nghếch trẻ con của e " Xin anh đừng bỏ em, đửng để em một mình. em cần anh trao cho em những tình iêu thương mà anh có"

tất cả những j chúng ta cần hôm nay là tình yêu để quên những điều đau thương. Sự kì diệu trong tình yêu của chúng ta sẽ tạo nên điều quan trọng nhất. Với đôi mắt thẳng thắn ko nhìn ai khác ngoài anh, "xin anh đừng đi,và với cái nhìn của anh, trái tim em sẽ vẫn mãi mãi đập". và em sẽ mãi cầu nguyện cho anh với tất cả tình yêu mà em có
em chưa bao jờ cảm thấy bị tổn thương do anh, sâu thẳm nơi trong trái tim em vẫn còn nguyên dũng khí mà anh truyền cho em. anh đã lấp đầy trái tim em với tinh iêu thương của anh. nhắm đôi mắt ướt nhòe và bịt tai lại tát cả những j em có thể thấy là tinh iêu mà anh đã chia sẻ vz em.
tất cả những j chúng ta cần hôm nay là tình yêu để quên những điều đau thương. Sự kì diệu trong tình yêu của chúng ta sẽ tạo nên điều quan trọng nhất. Với đôi mắt thẳng thắn ko nhìn ai khác ngoài anh, "xin anh đừng đi,và với cái nhìn của anh, trái tim em sẽ vẫn mãi mãi đập". và em sẽ mãi cầu nguyện cho anh với tất cả tình yêu mà em có
khi em mở mất ra em muốn người ở đó là anh và em biết là Chúa đẫ phù hộ em để em gặp anh. Em vẫn tin rằng có anh ở đây, tình iêu của chúng ta sẽ ko bao jờ gục ngã oh oh oh
hết
các bạn vào nhó cm và thanks nha
sub minh gồi vật vã dik déy

Được sửa bởi lee_hong_ki_02061990 ngày Fri Aug 13, 2010 10:15 pm; sửa lần 1.
..The..Leader..
Management Team
Management Team
..The..Leader..

fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU   fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 9:48 pm

Ảo tưởng chăng fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU 49fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU 49
toy_ieu_nha_toy
Member
Member
toy_ieu_nha_toy

Bài gửiTiêu đề: thank   fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 10:21 pm

chang? co' j` hay ca?
nhu cut' y'
hanhnguyen9A1
Junior member
Junior member
hanhnguyen9A1

Bài gửiTiêu đề: Re: fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU   fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU I_icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:40 am

jong anh yoo seung ho that la` hay
jog chi IU ngot the'
hehehehe
Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
lee_hong_ki_02061990
Management Team
Management Team
lee_hong_ki_02061990

Bài gửiTiêu đề: Re: fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU   fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU I_icon_minitimeSat Aug 14, 2010 2:41 pm

chai`
hay the' ma` ko co' ai cm dc. 1 cai' tu? te' a`
rat hay
rat rat hay
hi hie hie
Arrow thanks
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU   fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU I_icon_minitime

fan cua yoo seung ho(lord of study) vao dây nha_believe in love duet by yoo seung ho and IU
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chocolate love f(x) version1
» chocolate love f(x) version2
» chocolate love snsd
» love letter to you-SHINee Key ft IU(vietsub)
» love is like oxygen-SHINee